Zambiaแซมเบีย
ซูเปอร์ลีกซุปเปอร์ลีก ซามเบีย
รอบ 32

นัปซา สตาร์ส vs ซานาโก ทายผลและเคล็ดลับการเดิมพัน

REIZ Arena, Lusaka
เดิมพันดีที่สุด
ตัวเลือกของเรา
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
ความมั่นใจ
คุณเห็นด้วยกับการทำนายนี้หรือไม่?

คำแนะนำการเดิมพัน

10%
45%
45%
นัปซา สตาร์สเสมอซานาโก
ผลการแข่งขัน
ซานาโก
45%
รวมประตู
ต่ำกว่า 2.5
61%
ทั้งสองทีมทำประตู
ไม่ใช่
53%
โอกาสสองเท่า
เสมอ/ทีมเยือน
90%
อัตราต่อรองอัปเดตทุกชั่วโมง
การวิเคราะห์คำนวณใหม่ทุก 2 ชั่วโมง
ปิดกั้น 2 ชั่วโมงก่อนเริ่มเกม

วิเคราะห์โดยผู้เชี่ยวชาญ

David Coleman
David Coleman นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% 20+ ปี
3 นาทีอ่าน

นัดสำคัญระหว่าง NAPSA Stars และ Zanaco จะจัดขึ้นที่สนาม REIZ Arena ในวันพุธที่ 22 เมษายน 2026 เวลา 13:00 โดยทั้งสองทีมต่างมีสถานการณ์ที่แตกต่างกันอย่างชัดเจนในตารางคะแนนลีกซูเปอร์ลีกแซมเบีย นัดนี้จึงไม่ใช่แค่การแข่งขันธรรมดา แต่เป็นโอกาสสำหรับทั้งสองฝ่ายในการปรับปรุงตำแหน่งและสร้างความได้เปรียบในช่ว...

อ่านวิเคราะห์เต็มรูปแบบ

ข้อมูลแมตช์

นัปซา สตาร์ส
นัปซา สตาร์ส ชนะนอกบ้าน 2 จาก 16 นัด
นัปซา สตาร์ส ไม่ทำประตูใน 13 จาก 31 นัด (42%)
ซานาโก
ซานาโก แพ้ในลีกติดต่อกัน 3 นัด
ซานาโก เก็บคลีนชีต 15 จาก 30 นัด (50%)
มีประตูรวมต่ำกว่า 2.5 ใน 12 จาก 15 นัดของ ซานาโก (80%)
ซานาโก ไม่ทำประตูใน 10 จาก 30 นัด (33%)

สถิติสำคัญ

นัปซา สตาร์ส7
7เสมอ
6ซานาโก
1.8เฉลี่ยประตู
35%ทั้งสองทีมทำประตู
35%เกิน 2.5
15 ม.ค. 2569ซานาโก0-2นัปซา สตาร์ส
13 มี.ค. 2568นัปซา สตาร์ส1-0ซานาโก
9 พ.ย. 2567ซานาโก0-1นัปซา สตาร์ส
24 ก.พ. 2567ซานาโก0-0นัปซา สตาร์ส
23 ก.ย. 2566นัปซา สตาร์ส3-0ซานาโก
ดูทุกนัด

วิเคราะห์เต็มรูปแบบ

David Coleman
David Coleman
นักวิเคราะห์ฟุตบอลอาวุโส
75% ความแม่นยำ
20+ ประสบการณ์หลายปี
5.5k วิเคราะห์ผล

NAPSA Stars vs Zanaco: ความท้าทายของทีมอันดับ 16 กับทีมอันดับ 6 ในลีกซูเปอร์ลีกแซมเบีย

นัดสำคัญระหว่าง NAPSA Stars และ Zanaco จะจัดขึ้นที่สนาม REIZ Arena ในวันพุธที่ 22 เมษายน 2026 เวลา 13:00 โดยทั้งสองทีมต่างมีสถานการณ์ที่แตกต่างกันอย่างชัดเจนในตารางคะแนนลีกซูเปอร์ลีกแซมเบีย นัดนี้จึงไม่ใช่แค่การแข่งขันธรรมดา แต่เป็นโอกาสสำหรับทั้งสองฝ่ายในการปรับปรุงตำแหน่งและสร้างความได้เปรียบในช่วงท้ายฤดูกาล

Zanaco ทีมอันดับ 6 มีผลงานโดดเด่นด้วย 42 คะแนนจาก 26 เกม ขณะที่ NAPSA Stars ทีมอันดับ 16 ยังคงอยู่ในช่วงฟื้นตัวหลังเก็บได้เพียง 27 คะแนนจากการลงเล่น 26 นัด แม้ว่าผลการแข่งขันจะสื่อถึงความแตกต่างของระดับความสามารถ แต่การแข่งขันครั้งนี้อาจมีความผันผวนเนื่องจากปัจจัยหลายประการ เช่น แรงกดดันจากตารางคะแนนและการจัดทีมของโค้ช สำหรับนักพนัน การศึกษาแนวโน้มของอัตราต่อรองจากหนังสือพนัน รวมถึงการประเมินความเสี่ยงในรูปแบบต่าง ๆ เช่น 1X2 หรือ Over/Under จึงเป็นเรื่องสำคัญที่ควรคำนึงถึง

รูปแบบการเล่นล่าสุดของทั้งสองทีม

นัพซา สตาร์ส แสดงให้เห็นถึงความไม่สม่ำเสมอในช่วงไม่กี่เกมที่ผ่านมา โดยผลการแข่งขันล่าสุดคือการแพ้ติดต่อกัน 5 เกม ซึ่งสะท้อนถึงปัญหาในการทำประตูและป้องกันการเสียประตูอย่างชัดเจน พวกเขาทำได้เฉลี่ยเพียง 0.8 ประตูต่อเกม และเสียไป 1.5 ประตูต่อเกม แม้ว่าจะมีโอกาสเกิด BTTS ถึง 50% แต่ก็ไม่มีการรักษา clean sheet มากนัก ด้านสถิติการเล่นในช่วง 10 เกมที่ผ่านมา นัพซา สตาร์ส มีอัตราการชนะแค่ 20% ซึ่งเป็นตัวเลขที่ต่ำเมื่อเทียบกับทีมอื่นในลีก

ในทางกลับกัน ซานาโก้ แสดงถึงฟอร์มที่ดีกว่าอย่างชัดเจน โดยผลการแข่งขันล่าสุดคือการแพ้ 1 เกม ชนะ 2 เกม และเสมอ 2 เกม พวกเขาทำประตูได้เฉลี่ย 1.1 ประตูต่อเกม และเสียเพียง 0.9 ประตูต่อเกม ซึ่งแสดงถึงความสมดุลระหว่างการโจมตีและการป้องกัน แม้ว่าจะมีโอกาสเกิด BTTS แค่ 30% แต่พวกเขามีโอกาสรักษาระบบเกมได้ดีกว่า ด้วยอัตราการชนะในช่วง 10 เกมที่ผ่านมาถึง 40%

จากการเปรียบเทียบ นัพซา สตาร์ส มีคะแนนฟอร์มที่ต่ำกว่าอย่างชัดเจน เมื่อเทียบกับซานาโก้ ซึ่งมีคะแนนฟอร์มที่สูงกว่า 73% ทั้งในแง่ของการโจมตีและป้องกัน นัพซา สตาร์ส มีความสามารถในการทำประตูอยู่ที่ 42% ในขณะที่ซานาโก้มีความสามารถในการทำประตูถึง 58% ด้านการป้องกัน นัพซา สตาร์ส มีประสิทธิภาพเพียง 22% ในขณะที่ซานาโก้มีประสิทธิภาพถึง 78%

จากข้อมูลเหล่านี้ นัพซา สตาร์ส ดูเหมือนว่าจะมีความเสี่ยงสูงในการเผชิญหน้ากับซานาโก้ โดยเฉพาะในแง่ของการรับมือกับเกมรุกที่มีประสิทธิภาพของคู่แข่ง ซึ่งอาจส่งผลต่อโอกาสในการคว้าชัยชนะหรือแม้แต่การรักษาผลการแข่งขันที่ดี สำหรับนักเดิมพัน การมองหาโอกาสในการวางเดิมพันในรูปแบบ Asian Handicap หรือ Double Chance อาจเป็นทางเลือกที่เหมาะสม ตามข้อมูลจาก bookmaker ที่เสนอ odds ที่หลากหลาย ซึ่งสามารถใช้ประโยชน์จากความแตกต่างของฟอร์มระหว่างทั้งสองทีมได้อย่างมีประสิทธิภาพ

การวิเคราะห์เชิงกลยุทธ์ของทั้งสองทีม

นัพซา สตาร์ส ซึ่งอยู่ในอันดับที่ 16 ของลีก มีคะแนนสะสม 27 แต้ม โดยมีสถิติชนะ 6 เกม เสมอ 9 เกม และแพ้ 13 เกม ทีมมีผลงานโดยรวมไม่ค่อยดีนัก เมื่อเทียบกับสถิติการทำประตู 19 ประตูและเสียประตู 28 ประตู พวกเขาทำได้เพียง 10 ครั้งที่เก็บคลีนชีต ซึ่งแสดงถึงความเปราะบางในแนวรับ การใช้ระบบการเล่นที่ยังไม่มีการระบุชัดเจน อาจทำให้ทีมขาดความแน่นอนในการจัดเกม แม้ว่าจะมีโอกาสสร้างความประหลาดใจได้ แต่การเผชิญหน้ากับทีมที่มีฟอร์มดีกว่าอย่างซานาโกะ อาจเป็นเรื่องยากสำหรับพวกเขา

ซานาโกะ อยู่ในอันดับที่ 6 ของตาราง ด้วยคะแนน 42 แต้มจากการแข่งขัน 26 เกม โดยมีสถิติชนะ 12 เกม เสมอ 6 เกม และแพ้ 8 เกม ทีมมีผลงานที่โดดเด่นมากเมื่อเทียบกับสถิติการทำประตู 25 ประตูและเสียแค่ 18 ประตู พร้อมกับการทำคลีนชีต 13 ครั้ง ซึ่งสะท้อนถึงความแข็งแกร่งในทั้งเกมรุกและเกมรับ แม้ว่าจะไม่มีการระบุระบบการเล่นชัดเจน แต่จากสถิติที่ผ่านมา ทีมมีแนวโน้มที่จะเน้นการควบคุมเกมและป้องกันไม่ให้คู่แข่งมีโอกาสสร้างสรรค์เกมได้ง่าย

จากข้อมูลที่มี ซานาโกะ เป็นทีมที่มีศักยภาพเหนือกว่าในหลายด้าน ทั้งในด้านการเล่นเกมรุกและการป้องกัน ขณะที่นัพซา สตาร์ส ต้องหาทางแก้ไขจุดอ่อนในเกมรับ เพื่อให้มีโอกาสสร้างผลการแข่งขันที่ดีขึ้น สำหรับนักพนัน ความแตกต่างของฟอร์มและสถิติอาจส่งผลต่อการวางเดิมพัน เช่น ตลาด 1X2 ที่คาดว่าซานาโกะ จะมีโอกาสคว้าชัยชนะสูง ในขณะที่ตลาด Over/Under 2.5 อาจเปิดโอกาสให้ทีมเยือนทำประตูได้มากกว่า 1 ประตู ซึ่งเป็นไปตามรูปแบบการเล่นของทีมที่มีประสิทธิภาพมากกว่า

ประวัติการพบกันระหว่างทีม

ในช่วง 20 เกมล่าสุดที่ทั้งสองทีมเคยเจอกัน มีผลการแข่งขันดังนี้ นาปซา สตาร์สชนะ 7 เกม เสมอ 7 เกม และซานาโกชนะ 6 เกม โดยเฉลี่ยแล้วแต่ละเกมมีจำนวนประตูรวมอยู่ที่ 1.8 ประตู และมีโอกาสเกิด "BTTS" หรือทั้งสองทีมทำประตูได้ถึง 35% ซึ่งแสดงให้เห็นว่าเกมนี้อาจมีความเป็นไปได้ที่จะมีการทำประตูจากทั้งสองฝ่าย

ผลการแข่งขันล่าสุดเมื่อวันที่ 15 มกราคม 2026 ซานาโกบุกแพ้ 0-2 ให้กับนาปซา สตาร์ส ขณะที่เกมเมื่อวันที่ 13 มีนาคม 2025 นาปซา สตาร์สเอาชนะซานาโก 1-0 แม้จะไม่มีประตูจากทั้งสองทีมในเกมเมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2024 แต่เกมเมื่อวันที่ 23 กันยายน 2023 นาปซา สตาร์สทำประตูได้ 3-0 ซึ่งสะท้อนถึงรูปแบบการเล่นที่หลากหลายของทั้งสองทีม

จากสถิติที่ผ่านมา นักพนันควรพิจารณา "Over 2.5" หรือ "BTTS" เป็นทางเลือกที่น่าสนใจ หากมองจากแนวโน้มในการทำประตูของทั้งสองทีม ในขณะเดียวกัน "1X2" หรือ "Double Chance" ก็อาจเป็นตัวเลือกที่มีความเสี่ยงต่ำกว่าสำหรับผู้ที่ต้องการวางเดิมพันแบบมั่นคง ราคา "clean sheet" จาก "bookmaker" อาจมีความน่าสนใจหากมีการประเมินความสามารถในการป้องกันของทีมที่มีฟอร์มดีในช่วงเวลาที่ผ่านมา

การวิเคราะห์และคาดการณ์ผลการแข่งขันนัดระหว่าง NAPSA Stars กับ Zanaco

Zanaco อยู่ในตำแหน่งที่ดีกว่าเมื่อเทียบกับ NAPSA Stars โดยมีคะแนนสูงถึง 42 แต้มจาก 26 เกม ในขณะที่ NAPSA Stars ยังคงต่ำกว่าที่ 27 แต้มจาก 26 เกมเช่นเดียวกัน ความแตกต่างของผลงานในฤดูกาลนี้สะท้อนให้เห็นถึงความสมดุลของเกมที่อาจเกิดขึ้นได้ แม้ว่า Zanaco จะเป็นทีมที่มีสถิติชนะมากกว่า แต่ NAPSA Stars ยังมีโอกาสสร้างความประหลาดใจได้หากเล่นตามแผนที่วางไว้ ด้านราคาของ bookmaker แสดงให้เห็นว่าการพนันแบบ 1X2 มีความน่าสนใจ โดยเฉพาะการเลือก X2 ซึ่งมีความน่าจะเป็นสูงถึง 90 เปอร์เซ็นต์ ซึ่งชี้ให้เห็นถึงแนวโน้มที่ Zanaco ไม่แพ้ในเกมนี้

สำหรับการคาดการณ์จำนวนประตู ค่าน้ำ Under 2.5 ได้รับความนิยมสูงสุดโดยมีความมั่นใจ 61 เปอร์เซ็นต์ การคาดการณ์นี้มาจากความจริงที่ว่าทั้งสองทีมมีแนวโน้มที่จะเล่นแบบป้องกันมากกว่าโจมตี โดยเฉพาะ NAPSA Stars ที่มักจะเสียประตูง่ายเมื่อเจอทีมที่มีประสิทธิภาพสูง ด้าน BTTS ยังคงมีโอกาสต่ำกว่า 50 เปอร์เซ็นต์ ซึ่งแสดงให้เห็นว่าการที่ทั้งสองทีมทำประตูได้ในเกมนี้มีความเป็นไปได้น้อย นั่นจึงเป็นเหตุผลที่ราคาของ BTTS ไม่มีความน่าสนใจมากนักในเวลานี้

จากการวิเคราะห์ราคาของ bookmaker พบว่ามีความสมดุลที่ดีในตลาด 1X2 และ Double Chance โดยเฉพาะการเลือก X2 ที่มีอัตราต่อรองที่ดีกว่า ทั้งนี้ ผู้เล่นควรพิจารณาความเสี่ยงในการลงทุนให้เหมาะสมกับสถานการณ์ของแต่ละทีม ทั้งนี้ แม้ว่า Zanaco จะมีโอกาสคว้าชัยชนะสูง แต่ก็ยังมีโอกาสที่จะเกิดผลเสมอได้ ซึ่งเป็นเหตุผลที่ราคาของ X2 ดูน่าสนใจมากกว่าการเลือกทีมใดทีมหนึ่ง

การวิเคราะห์ตลาดทั้งหมดชี้ให้เห็นว่าการลงทุนใน Under 2.5 น่าจะเป็นทางเลือกที่ปลอดภัยที่สุดในเกมนี้ ด้วยความมั่นใจที่สูงถึง 61 เปอร์เซ็นต์ ซึ่งสะท้อนถึงความเป็นไปได้ที่ประตูจะไม่เกิน 2 ลูก ทั้งนี้ ผู้เล่นควรตรวจสอบอัตราต่อรองจาก bookmaker หลายเจ้าเพื่อหาความได้เปรียบในการเดิมพัน รวมถึงพิจารณาสภาพอากาศและสภาพสนามที่อาจส่งผลต่อการเล่นของทั้งสองทีม

สรุปการวิเคราะห์และผลการแข่งขันที่คาดไว้

จากข้อมูลสถิติและรูปแบบการเล่นของทั้งสองทีม นับเป็นความได้เปรียบอย่างชัดเจนสำหรับ Zanaco ที่มีคะแนนสูงกว่าและฟอร์มการเล่นที่ดีกว่าในฤดูกาลนี้ โดยเฉพาะกับผลงานที่ผ่านมาซึ่งแสดงถึงความสามารถในการรักษาผลการแข่งขันให้อยู่ในระดับที่มั่นคง ขณะที่ NAPSA Stars ยังต้องพัฒนาอีกหลายด้านเพื่อให้สามารถแข่งขันได้ในระดับเดียวกัน

การคาดการณ์ผลการแข่งขันระบุว่า Zanaco มีโอกาสคว้าชัยชนะมากที่สุดด้วยความน่าจะเป็น 45% ในขณะที่โอกาสที่เกมจะจบลงด้วยผลเสมอคือ 55% ด้วยเหตุนี้ การเลือก Double Chance X2 จึงเป็นทางเลือกที่เหมาะสมที่สุด เนื่องจากมีความน่าเชื่อถือสูงถึง 90% ส่วนการคาดการณ์จำนวนประตูรวม ภายใต้การตั้งค่า Under 2.5 ได้รับความน่าจะเป็น 61% ซึ่งสะท้อนถึงแนวโน้มที่เกมจะไม่มีประตูเกิดขึ้นมากนัก พร้อมกับโอกาสที่ทั้งสองทีมจะไม่ทำประตูได้เลย ซึ่งมีความน่าจะเป็น 53%

ข้อมูลเพิ่มเติม

#ทีมPได้เสียต่างคะแนนฟอร์ม
1พาวเวอร์ ไดโนมอสพาวเวอร์ ไดโนมอส3121824816+3271
2เรด แอโร่วส์เรด แอโร่วส์31151154021+1956
3เอ็นชังกา เรนเจอร์สเอ็นชังกา เรนเจอร์ส32148103023+750
4คาบเว วอร์ริเออร์สคาบเว วอร์ริเออร์ส3114892922+750
5กรีน อีเกิลส์กรีน อีเกิลส์31131172821+750
6มูฟูลิรา วันเดอเรอร์สมูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส31146112222048
7ซานาโกซานาโก30137102822+646
8แมนยู แคมปัสแมนยู แคมปัส31129103127+445
9คอนโกล่า เบลดส์คอนโกล่า เบลดส์3191482826+241
10คันซานชิ ไดนาโมสคันซานชิ ไดนาโมส31912102725+239
11ซีเอสโอ ยูไนเต็ดซีเอสโอ ยูไนเต็ด30108123027+338
12กรีน บัฟฟาโลส์กรีน บัฟฟาโลส์3181492631-538
13นคานานคานา31811122128-735
14นควาซินควาซิ31613121927-831
15มูตอนโด สตาร์สมูตอนโด สตาร์ส31613121830-1231
16นัปซา สตาร์สนัปซา สตาร์ส31611142233-1129
17ปริสัน ลีโอพาร์ดส์ปริสัน ลีโอพาร์ดส์31513132336-1328
18มายน์สมายน์ส3029191548-3315
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรป้าลีก
ยูโรป้าลีก คอนเฟอเรนซ์
ตกชั้น

ฟอร์มรายละเอียด & แมทช์ล่าสุด

นัปซา สตาร์ส
10แข่งขันแล้ว
2ชนะ
3เสมอ
5แพ้
แต้ม/เกม0.9
ร้อยละชนะ20%
ประตู/เกม2.1
เฉลี่ยประตู0.9
เฉลี่ยเสียประตู1.2
ทั้งสองทีมทำประตู60%
คลีนชีต20%
ไม่ทำประตู20%

แมทช์ล่าสุด

3 พ.ค.เยือน คาบเว วอร์ริเออร์ส0-1
30 เม.ย.vs นคานา1-1
23 เม.ย.เยือน ซีเอสโอ ยูไนเต็ด1-1
15 เม.ย.เยือน นควาซิ1-2
11 เม.ย.vs ปริสัน ลีโอพาร์ดส์1-0
ซานาโก
10แข่งขันแล้ว
4ชนะ
3เสมอ
3แพ้
แต้ม/เกม1.5
ร้อยละชนะ40%
ประตู/เกม1.8
เฉลี่ยประตู1
เฉลี่ยเสียประตู0.8
ทั้งสองทีมทำประตู30%
คลีนชีต50%
ไม่ทำประตู30%

แมทช์ล่าสุด

6 พ.ค.vs เรด แอโร่วส์0-0
2 พ.ค.vs มายน์ส2-0
29 เม.ย.เยือน พาวเวอร์ ไดโนมอส0-2
22 เม.ย.vs กรีน อีเกิลส์1-2
12 เม.ย.เยือน มูฟูลิรา วันเดอเรอร์ส0-2

ประวัติการพบกัน

สถิติการเดิมพัน

เมตริกค่า
รวมแมทช์20
เฉลี่ยประตู1.8
ทั้งสองทีมทำประตู35%
มากกว่า 2.5 ประตู35%
มากกว่า 1.5 ประตู55%

ประตูต่อทีม

ทีมรวมเฉลี่ย
นัปซา สตาร์ส180.9 ต่อเกม
ซานาโก180.9 ต่อเกม

คลีนชีต

ทีมคลีนชีต
นัปซา สตาร์ส10 (50%)
ซานาโก7 (35%)
15 ม.ค. 2569ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก0-2นัปซา สตาร์ส
13 มี.ค. 2568ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-0ซานาโก
9 พ.ย. 2567ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก0-1นัปซา สตาร์ส
24 ก.พ. 2567ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก0-0นัปซา สตาร์ส
23 ก.ย. 2566ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส3-0ซานาโก
2 เม.ย. 2566ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก0-1นัปซา สตาร์ส
5 พ.ย. 2565ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-2ซานาโก
29 พ.ค. 2564ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-2ซานาโก
9 ธ.ค. 2563ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก2-1นัปซา สตาร์ส
25 ส.ค. 2561ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-0ซานาโก
12 พ.ค. 2561ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก1-2นัปซา สตาร์ส
8 ต.ค. 2560ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก1-1นัปซา สตาร์ส
11 มิ.ย. 2560ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-0ซานาโก
23 พ.ย. 2559ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส1-2ซานาโก
18 พ.ค. 2559ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก0-0นัปซา สตาร์ส
22 ส.ค. 2558ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-1ซานาโก
25 เม.ย. 2558ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก4-0นัปซา สตาร์ส
9 ส.ค. 2557ซุปเปอร์ลีก ซามเบียนัปซา สตาร์ส0-0ซานาโก
12 เม.ย. 2557ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก1-1นัปซา สตาร์ส
5 ต.ค. 2556ซุปเปอร์ลีก ซามเบียซานาโก2-2นัปซา สตาร์ส